calendar
สถิติการขาดเรียน โรงเรียนสภาราชินี 2
ประจำ วันเสาร์ที่ 20 ตุลาคม พ.ศ. 2561
ช่วงชั้นที่ 4

ระดับชั้นเลขที่รหัสนักเรียนชื่อ-นามสกุลเวลาเข้าเวลาออกหมายเหตุ
ม.4/11 08006 นายจิรเมธ หมุนแทน    
ม.4/12 08007 นายจิรายุทธ์ แซ่จิ้ว    
ม.4/13 08009 นายปรมินทร์ สายทองแท้    
ม.4/14 08010 นายปุรเชษฐ์ พิพัฒนกุล    
ม.4/15 08013 นายสันติสุข สมาธิ    
ม.4/16 08021 นางสาวประกัญญา พลประสิทธิ์    
ม.4/17 08028 นางสาวสุทธาสินี ปิยะวิริยะกุล    
ม.4/18 08091 นางสาวนราพร ทองโอ    
ม.4/19 08097 นางสาวสุจรรยา จงจิตร    
ม.4/110 08139 นายชนาธิป ส่งภาระ    
ม.4/111 08145 นายพสิษฐ์ วงศ์ลดารมย์    
ม.4/112 08146 นายพีรธัช พูมเมฆ    
ม.4/113 08653 นางสาวมัททรี ดิสโร    
ม.4/114 09153 นางสาวกรกนก ชัยภักดี    
ม.4/115 09154 นางสาวกรกนก ปานนิล    
ม.4/116 09155 นางสาวชลดา อุปรี    
ม.4/118 09157 นายดุลยพัฒน์ อ่อนศรีแก้ว    
ม.4/119 09158 นางสาวทิพาวรรณ บุญเกื้อ    
ม.4/120 09159 นางสาวนภาวรรณ เหมทานนท์    
ม.4/121 09160 นางสาวนันท์นภัส ปาเตียง    
ม.4/122 09161 นายปฐมพร กองทอง    
ม.4/123 09162 นางสาวปิยวรรณ รักการงาน    
ม.4/124 09163 นายพลพิทักษ์ แซ่เอี้ยว    
ม.4/125 09164 นางสาวเพียงฟ้า เชยชื่นจิตร    
ม.4/126 09165 นางสาวลภัสรดา ชุมเชื้อ    
ม.4/127 09166 นางสาวศิรดา นิภัทธิ์จิรโชติ    
ม.4/128 09167 นางสาวศุภิสรา ฉุ้นย่อง    
ม.4/129 09168 นางสาวสิรภัทร ใจแข็ง    
ม.4/130 09169 นางสาวสุกัญตา เครือเตียว    
ม.4/131 09170 นางสาวสุชานันท์ คงโคก    
ม.4/132 09171 นางสาวสุภัสสรา ตะมัง    
ม.4/133 08167 นางสาวอภัสรา ศรีปรางค์    
ม.4/134 09173 นางสาวอาภาวศรี ประกายพงศ์    
ม.4/135 09258 นายอดิเทพ เทพวิเชียร    
ม.4/21 08030 นายณภัทร ทองแจ้ง    
ม.4/22 08043 นางสาวกชามาส จันทร์ทิวานนท์    
ม.4/23 08045 นางสาวกัญฑิตา ไพบูลย์    
ม.4/24 08046 นางสาวณัฐกานต์ โอคี่    
ม.4/25 08047 นางสาวทิพย์ธิดา นพคุณ    
ม.4/26 08050 นางสาวปรางฉัตร คชาโภชน์    
ม.4/27 08051 นางสาวปิยดา เกลี้ยงเกื้อ    
ม.4/28 08056 นางสาวลลิตา คงรักษ์    
ม.4/29 08061 นางสาวอรัญญา หนูซำ    
ม.4/210 08062 นางสาวอริสา พานิช    
ม.4/211 08063 นางสาวอารดา จันสุข    
ม.4/212 08086 นางสาวจุฑามาศ ตะหมัง    
ม.4/213 08106 นายเจษฎากร ชูเกิด    
ม.4/214 08189 นางสาวกัญญารัตน์ ช่วยเมือง    
ม.4/215 08664 นายชโยดม เครือสุข    
ม.4/217 09175 นางสาวจิรภิญญา คงจันทร์    
ม.4/218 09176 นายถิรวุฒิ จงจิตต์    
ม.4/219 09177 นางสาวธูปหอม ชูจักร์    
ม.4/220 09178 นางสาวปภาวรินท์ ร่าเหม    
ม.4/221 09179 นางสาวปัณฑิตา ขวัญศรีสุทธิ์    
ม.4/222 09180 นายมนัส บัวเพ็ชร    
ม.4/223 09181 นางสาวศิริพัฒน์ รองเมือง    
ม.4/224 09174 นางสาวขวัญชนก จันทนเสถียร    
ม.4/32 08034 นายปัจพล มากจันทร์    
ม.4/33 08053 นางสาวเพ็ญลดา ทองฤทธิ์    
ม.4/34 08049 นางสาวเบญจพร นวลสุวรรณ    
ม.4/35 08059 นางสาวสลิลลา อาภรณ์ศรี    
ม.4/36 08060 นางสาวอภัยพิมพ์ บุญตรัตน์    
ม.4/37 08064 นางสาวอารีรัตน์ ฤทธิ์เดชา    
ม.4/38 08107 นายเจษฎาภรณ์ ลีวิริยะพันธุ์    
ม.4/39 08128 นางสาวชนิตสิรี ชูช่วย    
ม.4/310 08132 นางสาวแพรวพรรณ แก้วเก้า    
ม.4/311 08362 นางสาวศศิริน ศิลาสิทธิ์    
ม.4/312 09182 นางสาวคัคนานต์ ปิ่นอยู่    
ม.4/313 09183 นายชิษณุพงศ์ หลงชวน    
ม.4/314 09184 นางสาวญาณิศา ทองใบ    
ม.4/315 09185 นางสาวณัชชา สนธิเณร    
ม.4/316 09186 นายเทวฤทธิ์ เทวกุล    
ม.4/317 09187 นายธนวัฒน์ ทองแก้ว    
ม.4/318 09188 นายปัญจพล ช่วยนวน    
ม.4/319 09189 นายปิลันธน์ ซุ่นอื้อ    
ม.4/320 09190 นางสาววรนุช เลี่ยนยงค์    
ม.4/321 09191 นายศักรินทร์ จิตรหลัง    
ม.4/322 09192 นายสัตตกมล วิรุลศรี    
ม.4/323 09193 นางสาวสุทธิดา ปกครอง    
ม.4/324 08110 นายธนพนธ์ ชูเวท    
ม.4/325 08011 นายวิศิษฏ์ ทองไชย    
ม.4/41 08032 นายณัฐพงศ์ นุ้ยขาว    
ม.4/42 08039 นายสาธิต ส่งเสริม    
ม.4/43 08044 นางสาวกรกมล คลังทอง    
ม.4/44 08054 นางสาวมนติกานต์ ช่วยดำ    
ม.4/45 08065 นายกัมปนาท แผ้วพาล    
ม.4/46 08081 นายวีรวัฒน์ ปะดูกา    
ม.4/47 08098 นางสาวสุนันทา รองเมือง    
ม.4/48 08105 นายจีรวัฒน์ นาสมจิตต์    
ม.4/49 08122 นายศุภณัฐ เฉ่งไล่    
ม.4/410 08152 นายศุภชัย หนูจันทร์    
ม.4/411 08154 นายสุรศักดิ์ เรืองยศ    
ม.4/412 08360 นายจิรศักดิ์ อรรถชัยยะ    
ม.4/413 08938 นายอมรภัทกิตติ์ ส่งศรี    
ม.4/414 09194 นางสาวกมลวรรณ บุญเจริญ    
ม.4/415 09195 นายคีตภัทร์ ขิปวัติ    
ม.4/416 09196 นางสาวจิรภิญญา พูดเพราะ    
ม.4/417 09197 นางสาวจิราพัชร มีเจ้ย    
ม.4/418 09198 นางสาวช่อผกา แก้วเพ็ง    
ม.4/419 09199 นางสาวณัฐณิชา ชัณวิจิตต์    
ม.4/420 09200 นางสาวณัฐพร อ่อนมาก    
ม.4/421 09201 นางสาวทิฆัมพร สุนทรนนท์    
ม.4/422 09202 นายธนารักษ์ นานอน    
ม.4/424 08129 นางสาวนัสชิณี แจกจันทร์    
ม.4/425 09205 นายปิยะมินทร์ สมจินดา    
ม.4/426 09206 นางสาวเปมิกา หมันหมีน    
ม.4/427 09207 นางสาวภัคจิรา แก้วลาย    
ม.4/428 09208 นายยุทธพิชัย ศิริศักดิ์    
ม.4/429 09209 นางสาวสุรัชชา กิ่งเกาะยาว    
ม.4/430 09256 นายวิรัญจ์กร บวรรัชพงษ์    
ม.4/51 08004 นายก้องกิดากร แก้วกล้า    
ม.4/52 08020 นางสาวปทิตตา เพชรอินทร์    
ม.4/53 08024 นางสาวรสสุคนธ์ แซ่เอียบ    
ม.4/54 08029 นายกฤษกร ธนาลัทธกุล    
ม.4/55 08035 นายพลพล ปานยัง    
ม.4/56 08048 นางสาวปรีชาภรณ์ ศรีสมบัติ    
ม.4/57 08055 นางสาวยีเหล็ง ติง    
ม.4/58 08131 นางสาวปวีณ์นุช สุขศรี    
ม.4/59 08198 นางสาวสิริวิมล ฤทธิเดช    
ม.4/510 08200 นางสาวอรกัญญา พูลสมบัติ    
ม.4/511 08669 นางสาวสิริธร บัวเพชร    
ม.4/512 09210 นางสาวกัลย์สุดา คงแก้ว    
ม.4/513 09211 นายชาคริต นิยมเดชา    
ม.4/514 09212 นางสาวนันทนัช ทองโอ    
ม.4/515 09213 นางสาวนิศามณี คงทองคำ    
ม.4/516 09214 นางสาวปนัดดา ดำรงศักดิ์วิรุฬห์    
ม.4/517 09215 นางสาวปวีณา อินเรือง    
ม.4/518 09216 นางสาวพรรณชิตา ไกรเทพ    
ม.4/519 09217 นางสาวพรหมพร ฉัตรชาติ    
ม.4/520 09218 นายพีรภัทร คงเอียด    
ม.4/521 09219 นางสาวภัทรวดี ศิลปจาววรกุล    
ม.4/522 09220 นางสาวภารตี ขาวเนียม    
ม.4/524 09222 นางสาววาสนา ชูเงิน    
ม.4/525 09223 นางสาววิรดา จันทร์ด้วง    
ม.4/526 09224 นางสาวสาริกา วงศ์ดรพัฒนา    
ม.4/527 09225 นางสาวสิรีธร แก้วละเอียด    
ม.4/528 09226 นางสาวอัญชิสา ชูเชิด    
ม.4/529 08005 นายกิตติพงศ์ เพชรอาวุธ    
ม.4/530 08067 นายจิรสิน หยีเส็นเบ็ญละ    
ม.4/531 09238 นางสาวสิริยากร ชื่นมาก    
ม.4/532 09276 นายปาณัสม์ คงยิ้ม    
ม.4/61 07643 นายธนกฤต กลางวัง    
ม.4/62 08038 นายสันต์ภพ สมาธิ    
ม.4/63 08102 นายกิตตินันท์ ทองหนูเอียด    
ม.4/64 08074 นายเดชิษฐ์ ชูแก้ว    
ม.4/65 08080 นายวิวัฒน์ สมสู่    
ม.4/66 08082 นายศุภกฤต ลุกเซ็น    
ม.4/67 08087 นางสาวชุติมา ท่าจีน    
ม.4/68 08096 นางสาวศุภาวรรณ เทพหอม    
ม.4/69 08100 นางสาวอัญชิสา คนเที่ยง    
ม.4/610 08180 นายวิรสิทธิ์ บุญเจริญ    
ม.4/611 09229 นางสาวจินดามณี นานอน    
ม.4/612 08169 นายกณวรรธน์ เรืองเดช    
ม.4/613 08171 นายก้องภพ ช่วยขาว    
ม.4/614 08177 นายยุทธนา นิลละออ    
ม.4/615 08183 นายสรศักดิ์ ทองอ่อน    
ม.4/616 08190 นางสาวกิตติมา ยี่เส้ง    
ม.4/617 08201 นางสาวอลิชา ด่านสร้อย    
ม.4/618 08361 นางสาวหนึ่งฤทัย ยงค์ประเดิม    
ม.4/619 08641 นายธนภัทร แก้วประชุม    
ม.4/620 08661 นางสาวทักษภร สมสงค์    
ม.4/621 09227 นายกิตติวัฒน์ เปาะทอง    
ม.4/622 09228 นางสาวขวัญฤทัย แสงจันทร์    
ม.4/624 09230 นางสาวเจนจิรา ชูศรีนวน    
ม.4/625 09231 นางสาวชนิสรา ทองรักศรี    
ม.4/626 09232 นางสาวเฌอมาลย์ กำเนิด    
ม.4/627 09233 นายธนัช ชิตชลธาร    
ม.4/628 09234 นายนวัตกรณ์ ชื่นกิตติกุล    
ม.4/629 09235 นางสาวปาณิสรา ทองแก้ว    
ม.4/630 09236 นางสาววรัญญา หนูคง    
ม.4/631 09237 นายศราวุฒิ จริงจิตร    
ม.4/632 09264 นางสาวสุชาดา คหะวงษ์    
ม.4/71 08093 นางสาวเบญจมาศ รักใหม่    
ม.4/72 08079 นายภูวไนย นพวงศ์    
ม.4/73 08108 นายณัฐนันท์ จันทร์ธรรม    
ม.4/75 08126 นายอธิวัฒน์ ไกรเทพ    
ม.4/76 08127 นางสาวกรวรรณ แก้วสะอาด    
ม.4/77 08130 นางสาวบุศราวดี ทองสกุล    
ม.4/78 08133 นางสาวมนต์นภา แก้วกำเหนิด    
ม.4/79 08135 นายกรวิทย์ ท่าจีน    
ม.4/710 08141 นายชาคริต พานิชกุล    
ม.4/711 08149 นายศรัณย์ ชูจิต    
ม.4/712 08150 นายศราวุธ คงที่    
ม.4/713 08159 นางสาวปาริชาต หาญยิ่ง    
ม.4/714 08164 นางสาวสิริยากร สามารถ    
ม.4/715 08165 นางสาวสุชิราภรณ์ โสะหาบ    
ม.4/716 08166 นางสาวสุพรรณษา คงแก้ว    
ม.4/717 08168 นางสาวอารีน่า แอโสะ    
ม.4/718 08170 นายกฤษฎา ยิ่งสุข    
ม.4/719 08172 นายตะวันทอแสง แสวงรัตน์    
ม.4/720 08179 นายวรณ รัตตมณี    
ม.4/721 08184 นายสิทธินนท์ เซ่งซื่อ    
ม.4/722 09239 นางสาวธัญชนก ชิตชลธาร    
ม.4/723 09240 นายธนพล แก้วเล็ก    
ม.4/724 09241 นางสาวนันท์นภัส ทองโอ    
ม.4/725 09242 นางสาวปิกาวรรณ นาคพันธ์    
ม.4/726 09243 นางสาวภคพร ลักษณะประดิษฐ์    
ม.4/727 09244 นางสาวรัชกร สุเหร็น    
ม.4/728 09245 นางสาวรุ่งทิวา เกลี้ยงทิพย์    
ม.4/729 09246 นางสาววรวดี ชิตจันทร์    
ม.4/730 08112 นายนพรัตน์ แก้วคง    
ม.4/731 09247 นางสาววรารัตน์ เพชรฤทธิ์    
ม.4/731 09248 นางสาววันวิสา คงเอียด    
ม.4/732 09249 นายศิวกร ชูหาญ    
ม.4/733 09250 นายสายชล ส่งแสง    
ม.4/734 09251 นางสาวสุณัฏฐา แก้วพิทักษ์    
ม.4/735 09252 นางสาวสุดารัตน์ หวนศรี    
ม.4/736 09253 นางสาวอนัญญา กาหยี    
ม.4/737 09254 นายอภิสิทธิ์ สงขัย    
ม.4/738 09255 นางสาวอุนนดา สุขคุ้ม    
ม.4/739 08158 นางสาวกุลยา ฟองงาม    
ม.4/740 08103 นายกิตติพร ปั้นทอง    
ม.5/11 07751 นายบูรพา ทองย้อย    
ม.5/12 07769 นางสาวพัณณิตา สงบดี    
ม.5/13 08830 นางสาวกัญญ์วรา บุญรักษ์    
ม.5/14 08831 นางสาวคัทรียา แซ่หลี    
ม.5/15 08832 นางสาวณัฐนิชา สีเป้า    
ม.5/16 08833 นายณัฐพงศ์ ดำช่วย    
ม.5/17 08834 นายธนกร อภิวันท์ภักดี    
ม.5/18 08835 นายธรรณธร บุญศิริ    
ม.5/19 08836 นายนลธวัช ปานนิล    
ม.5/110 08837 นางสาววรวลัญช์ คงเจริญ    
ม.5/113 08840 นางสาวสุกฤตา ศรีธรรมยศ    
ม.5/114 08841 นายสุธินันท์ เพชรสุด    
ม.5/115 08842 นางสาวเสาวภา สังข์คำ    
ม.5/116 08843 นางสาวหทัยชนก พรหมทอง    
ม.5/117 08844 นางสาวอัจฉราภรณ์ หนูเหมือน    
ม.5/118 08845 นางสาวอารีรัตน์ เสนะพันธ์    
ม.5/119 07630 นางสาวศุภนิดา บุญดำ    
ม.5/120 07584 นายวรพงศ์ เสริมศักดิ์วรกุล    
ม.5/121 07607 นายรังสิมันต์ บรรจงช่วย    
ม.5/21 07575 นายชัยพัฒน์ ศรีสุข    
ม.5/22 07577 นายทรงพล ชุมทอง    
ม.5/23 07588 นายอัครเดช เจี้ยวเห้ง    
ม.5/24 07582 นายภูวมินทร์ ดำทับ    
ม.5/27 07595 นางสาวสิโรรส สิงห์อินทร์    
ม.5/28 07596 นางสาวสุชาดา ฤทธิ์เดชา    
ม.5/29 07600 นายชีวิน สมาธิ    
ม.5/210 07601 นายณัฐพล ขวัญเมือง    
ม.5/212 07613 นางสาวกนกพร เทพศรี    
ม.5/213 07615 นายกิตติศักดิ์ รอดคืน    
ม.5/214 07622 นางสาวปณิศรา รักซ้อน    
ม.5/216 07743 นายกษิดิ์เดช ซุ่นสั้น    
ม.5/218 08354 นางสาวนลินทิพย์ จันเซ่ง    
ม.5/219 08652 นางสาวปาณิสรา เพ็งจันทร์    
ม.5/220 08846 นางสาวจิดาภา พรหมมี    
ม.5/221 08847 นายเด่นดวง สุทธิธรรมานนท์    
ม.5/222 08848 นางสาวเด่นนภา แก้วทองสวน    
ม.5/223 08849 นายแผ่นดิน ลิ้นหล่อ    
ม.5/31 07141 นายทวีศักดิ์ ทองขวัญ    
ม.5/32 07589 นางสาวชนัญญา สิทธิชัย    
ม.5/33 07591 นางสาวพรรณปพร ไกรเทพ    
ม.5/34 07593 นางสาวรัตติยา ชุมช่วย    
ม.5/35 07611 นายสัญปกรณ์ พรหมนุ่น    
ม.5/36 07614 นางสาวกัญญารัตน์ แสงศรีจันทร์    
ม.5/37 07631 นางสาวสุจิรา พรายเพชร    
ม.5/38 07633 นางสาวอนัญพร รอดโพธิ์ทอง    
ม.5/39 07652 นายศุภกฤษฎิ์ ชูฤทธิ์    
ม.5/311 08851 นางสาวชุติกาญจน์ รักไทย    
ม.5/312 08852 นางสาวญาณิศา ปิ่นแก้ว    
ม.5/313 08853 นายณัฐวุฒิ ตุลยสุข    
ม.5/314 08854 นางสาวธัญชนก ทิพเศษ    
ม.5/315 08855 นางสาวนิชกานต์ นาคพัน    
ม.5/317 08857 นางสาวพรทิพรัตน์ ยอดการ    
ม.5/318 08858 นางสาวสุชัญญา ช่วยแข็ง    
ม.5/320 08860 นางสาวเสาวลักษณ์ บังหมัด    
ม.5/322 08862 นายอนุพัฒน์ พรมเกิด    
ม.5/322 09172 นางสาวณัฐพิมล แซ่อึ้ง    
ม.5/325 08344 นางสาวภารณี ศรีนวลปาน    
ม.5/327 07594 นางสาวสิริรัตน์ บัวรักษ์    
ม.5/41 07619 นางสาวชุติกาญจน์ ปานทอง    
ม.5/42 07623 นางสาวปรมาภรณ์ ชูหนู    
ม.5/43 07625 นางสาวปัทมาวรรณ เอี่ยมพงษา    
ม.5/44 07629 นางสาววิภาวี อนันต์    
ม.5/45 07701 นางสาวปณยา เครือแก้ว    
ม.5/46 07732 นางสาวตติยา ซุยกิม    
ม.5/47 07737 นางสาววิกานดา จงภักดี    
ม.5/48 07765 นางสาวประกายแก้ว รองเมือง    
ม.5/411 08863 นายชาริฟ พ่อค้า    
ม.5/412 08864 นางสาวทิพย์ภาพร จันโย    
ม.5/413 08865 นางสาวธัญวรัตม์ ดุกตะการ    
ม.5/414 08866 นายธีรภัทร สุขศรีเพ็ง    
ม.5/415 08867 นางสาวเบญญาภา สมาธิ    
ม.5/416 08868 นายปัญญากร เกลือมีผล    
ม.5/417 08869 นางสาวปิยะวรรณ แก้วดี    
ม.5/418 08870 นายพันธุ์กร พรมสังข์    
ม.5/419 08871 นางสาวรวงทอง นกแก้ว    
ม.5/421 08873 นางสาวศศิพิมพ์ จิตเที่ยง    
ม.5/422 08874 นายศุภกิตติ์ แสงใส    
ม.5/423 08875 นางสาวใหม่ สังข์จินดา    
ม.5/424 08876 นายอลงกรณ์ สิงห์ทอง    
ม.5/426 08917 นายจิรายุส บุญมา    
ม.5/427 07734 นางสาวรสนันท์ กันขันดำ    
ม.5/428 07777 นางสาวอาลีน่า อวนข้อง    
ม.5/429 07762 นางสาววิษาศิลป์ แซ่จุ้ง    
ม.5/430 08941 นายภูธิป น้ำแก้ว    
ม.5/52 07586 นายเสฏฐวุฒิ สีดาว    
ม.5/53 07655 นายอนันตวุฒิ นาวาแก้ว    
ม.5/54 07659 นางสาวจรรยพร เต็งรัง    
ม.5/55 07668 นางสาววิภาวี ชูเอน    
ม.5/56 07670 นางสาวอภิญญา พลพระ    
ม.5/57 07776 นางสาวอัจจิมา วงศ์มาก    
ม.5/58 08292 นางสาวกมลชนก จูห้อง    
ม.5/59 08878 นายฐาปกรณ์ โคกตรัง    
ม.5/510 08879 นางสาวนิตย์ตวัน สงแก้ว    
ม.5/511 08880 นายบัญญวัต ขุนจันทร์    
ม.5/512 08881 นายปฐณิพงศ์ วัฒนอมร    
ม.5/514 08883 นางสาวปริยาภัทร ทองแก้ว    
ม.5/515 08887 นางสาวปิ่นปินันท์ แก้วสะอาด    
ม.5/517 07710 นายกิตติ์เกษม วงศ์อภิชาติ    
ม.5/518 07748 นายณัฐกิตติ์ สายทองแท้    
ม.5/61 07651 นายศราวุธ หีบเพ็ชร    
ม.5/62 07660 นางสาวเจนนี่ โต๊ะขวัญ    
ม.5/63 07661 นางสาวญาณิศา ชัญวิจิตต์    
ม.5/64 07663 นางสาวพรรณพษา พานิช    
ม.5/65 07664 นางสาวพิมพ์มณี จารุสิริวัฒน์    
ม.5/66 07667 นางสาววริศรา เต็งเฉี้ยง    
ม.5/67 07687 นายวิษณุ หลีเห้ง    
ม.5/68 07689 นายสิทธิชัย พรหมเภทย์    
ม.5/69 07705 นางสาวสุพัฒตรา ขุนทอง    
ม.5/610 08905 นายปัณณทัต แซ่เหลียว    
ม.5/611 07727 นายสันติภาพ กูลเมือง    
ม.5/613 08885 นางสาวจิตรานุช สินคีรี    
ม.5/614 08886 นายเนติศักดิ์ กระจ่างโลก    
ม.5/617 08889 นางสาวศิริกัลยา ทวนดำ    
ม.5/618 08890 นางสาวสุดารัตน์ รอดดี    
ม.5/619 08891 นางสาวสุดารัตน์ เมืองแคล้ว    
ม.5/620 08892 นางสาวสุธาทิพย์ เมืองสิ้น    
ม.5/621 08893 นางสาวสุธาสินี สังข์ทอง    
ม.5/622 08894 นางสาวหทัยภัทร สีชุม    
ม.5/624 07760 นายอุดมทรัพย์ รัตน์จันทร์    
ม.5/625 07746 นายชัยยะ โชติช่วง    
ม.5/625 08919 นายบรมรัษฎ ตรันฝ่อง    
ม.5/627 07766 นางสาวปิยธิดา แก้วคงทอง    
ม.5/629 08648 นายอนุชา เพชร์ชู    
ม.5/630 08357 นายชิษณุพงศ์ รอดกูล    
ม.5/631 08000 นางภูธเนศ ท่อแก้ว    
ม.5/633 07678 นายชาญวิทย์ ศักดิ์ชัยนันท์    
ม.5/634 07704 นางสาวพิมพ์ลภัส คงวัฒนานนท์    
ม.5/635 07771 นางสาวรัญชิดา คงด้วง    
ม.5/636 07778 นางสาวฮาซาน๊ะ มูฮัมหมัด    
ม.5/637 07966 นางสาวอมรรัตน์ ใจสมุทร    
ม.5/71 07185 นายพีรพัฒน์ วิเชียร    
ม.5/72 07599 นายชลชาติ ชูมะณี    
ม.5/73 07602 นายณัฐภูม อุ่นแก้ว    
ม.5/74 07603 นายธิติวุฒิ บัวศรี    
ม.5/75 07637 นายคณิศร แซ่เอียบ    
ม.5/77 07648 นายพงศกร อะสัน    
ม.5/78 07654 นายสิริกร พูลสมบัติ    
ม.5/79 07656 นายอภินันท์ หาดเกลี้ยง    
ม.5/710 07698 นางสาวฌานิกา เผือกชาย    
ม.5/711 07726 นายวิชัย จันทร์ทอง    
ม.5/712 07761 นางสาวกัญญาพัชร ศรีบุญเรือง    
ม.5/714 07763 นางสาวนวินดา สมาธิ    
ม.5/715 07767 นางสาวพรวิลัยลักษณ์ หงษา    
ม.5/716 07768 นางสาวพัชราภรณ์ ทองดี    
ม.5/717 08897 นายกฤตยชญ์ อ่อนสนิท    
ม.5/718 08898 นางสาวกสิมา หลักเพชร    
ม.5/719 08899 นางสาวชนัญญา กว้องเส้ง    
ม.5/720 08900 นางสาวณัฐนิชา มืดเกิด    
ม.5/721 08901 นางสาวธมลวรรณ ต้องเคียน    
ม.5/722 08902 นายบุญฤทธิ์ ชัยเพชร์    
ม.5/723 08903 นายปรัชญา รักคง    
ม.5/724 08904 นางสาวปรียาภรณ์ บัวคง    
ม.5/726 07626 นางสาวพรรณวลี ราชภิรมย์    
ม.5/727 08907 นางสาวภัสสร แป้นพุ่ม    
ม.5/728 08908 นางสาวมณฑกานต์ วรรณรักษ์    
ม.5/729 08909 นางสาวเมธาวดี แก้วสร    
ม.5/731 08911 นางสาวยุพดี ปราบเขต    
ม.5/732 08912 นางสาววรรณิษา เบ็ญจกุล    
ม.5/734 08914 นางสาวสมฤดี หนูคลัง    
ม.5/735 08915 นางสาวสิริมา บุดดาหล    
ม.6/11 07081 นางสาวกุลธิดา ศรมีศรี    
ม.6/12 07084 นางสาวดาวใจ ทองสงฆ์    
ม.6/13 07090 นางสาวพิมลวัลย์ เพ็งสุขศรี    
ม.6/14 07092 นางสาวศิรประภา พันธา    
ม.6/15 07094 นางสาวอรยา พานิช    
ม.6/16 07162 นางสาวปภาวรินทร์ สุขคุ้ม    
ม.6/17 07168 นางสาวสุนิสา นวลทอง    
ม.6/18 08529 นายเกียรติศักดิ์ วิ้นฉ้วน    
ม.6/110 08531 นางสาวจริญญา ฉิมพลี    
ม.6/111 08533 นางสาวพสชนัน ทองโอ    
ม.6/112 08534 นางสาวพัชรสุดา พิบูลย์    
ม.6/114 08537 นางสาวลักษศมี สัมพันธมิตร    
ม.6/115 08538 นายศุภเดช จันเซ่ง    
ม.6/116 08539 นางสาวไอรดา บุญชูช่วย    
ม.6/21 07069 นายนพดล ทองแทน    
ม.6/22 07070 นายปรุฬห์ บำรุงจิตต์    
ม.6/23 07080 นางสาวกุลฐภรณ์ บัวชูก้าน    
ม.6/24 07085 นางสาวทิพย์อักษร เพ็งเผา    
ม.6/25 07087 นางสาวนัฐธินันท์ ไกรเทพ    
ม.6/26 07093 นางสาวสุธาสินี รักจันทร์    
ม.6/27 07104 นายธีรภัทร แป้นพยอม    
ม.6/28 07105 นายนรารักษ์ สังข์พราหมณ์    
ม.6/29 07120 นางสาวฌาดา สิทธิพงษ์    
ม.6/210 07164 นางสาวปิ่นมุก สัญวงษ์    
ม.6/211 07570 นางสาวพัชรินทร์ คงจันทร์    
ม.6/212 08540 นายคณิสร กลิ่นเพชร    
ม.6/214 08542 นายธนเพชร เพชรหวล    
ม.6/215 08543 นางสาวธัญญารัตน์ คหะวงค์    
ม.6/216 08544 นายพงศธร โพธิกุล    
ม.6/217 08545 นางสาวพัชรินทร์ ทับเที่ยง    
ม.6/219 08547 นายภราดา เอกลักษณ์ไพศาล    
ม.6/220 08548 นายศรายุธ หวังหลี    
ม.6/222 08550 นางสาวสุนันทา ช่วงแก้ว    
ม.6/223 08551 นางสาวหทัยทิพย์ แท่นสุวรรณ    
ม.6/224 08552 นางสาวอชิรญาณ์ นิภัทธิ์จิรโชติ    
ม.6/225 08649 นางสาวฐานมาศ กิ่งเกาะยาว    
ม.6/226 08668 นางสาวขวัญฤทัย ผ่องศรี    
ม.6/227 08932 นางสาวกมลนัทธ์ เจือกโว้น    
ม.6/31 07068 นายธันยบูรณ์ หมุนมิตร    
ม.6/32 07071 นายพงศกร สังข์ทอง    
ม.6/33 07083 นางสาวชนากานต์ จรูญเลิศทรัพย์    
ม.6/35 07152 นายภานุวิชญ์ จันทร์เลื่อน    
ม.6/36 07161 นางสาวบุษกร หัวหิน    
ม.6/37 07244 นางสาวมนัสวีร์ ชิตจันทร์    
ม.6/38 07533 นางสาวโชติมาศ ไฉยชาติ    
ม.6/39 07946 นายภูรินท์ วงษ์มณฑา    
ม.6/310 08553 นางสาวกัญญาณัฐ เพ็ชรประสิทธิ์    
ม.6/311 08554 นางสาวกัณทิชา สินหอยราก    
ม.6/312 07158 นางสาวกาญจนา จงรักษ์    
ม.6/313 08556 นางสาวเกศมณี สงมา    
ม.6/314 08557 นางสาวขนิษฐา ดำสี    
ม.6/315 08558 นางสาวขวัญประภา ศรีสุข    
ม.6/316 05889 นายจิระเดช สุทธินนท์    
ม.6/317 08560 นางสาวเบญญทิพย์ จันทร์ประเวช    
ม.6/318 08561 นางสาวลีลาวรรณ์ พลัดทองศรี    
ม.6/319 08562 นางสาววิลาวัณย์ คงขัน    
ม.6/320 08563 นางสาววิลาสินี ย้อยดำ    
ม.6/321 08564 นางสาวศรินทิพย์ เอียดชะตา    
ม.6/322 08565 นางสาวสุวนันท์ ภาษี    
ม.6/325 08650 นางสาวตริตราภรณ์ ศรีนุ่น    
ม.6/326 08929 นางสาวจินัลฐกาญจน์ หิมรัตน์    
ม.6/327 08920 นางสาวโฉมธิดา บุญกิจ    
ม.6/41 07062 นายกฤษฎา ศรีปรางค์    
ม.6/42 07063 นายกัญจน์ พิพัฒนกุล    
ม.6/43 07064 นายกิตติศักดิ์ กุ้งอุย    
ม.6/44 07066 นายคมกฤช ซุ้นสั้น    
ม.6/45 07075 นายโรจนศักดิ์ คงเพชรศักดิ์    
ม.6/46 07076 นายศักรินทร์ รามศรี    
ม.6/48 07091 นางสาวเพ็ญทิพย์ ทองฤทธิ์    
ม.6/49 07106 นายพรเทพ แก้วกล้า    
ม.6/410 07109 นายสาคเรศ นาคประสิทธิ์    
ม.6/411 07113 นายอนวัช ชุมหมัด    
ม.6/412 07114 นายอนุวัฒน์ แดงบุญช่วย    
ม.6/413 07118 นางสาวอรนลิน ทิมสวัสดิกุล    
ม.6/414 07122 นางสาวนภัสสร ด้วนเล็ก    
ม.6/415 07123 นางสาวน้ำทิพย์ ทองโอ    
ม.6/416 07131 นางสาวสุภาพร แซ่ว่อง    
ม.6/417 07136 นายคิงกฤติ กิตติเวชวรกุล    
ม.6/418 07151 นายภัทรพงศ์ ตูลเพ็ง    
ม.6/419 07155 นายสิทธิพล หมื่นภักดี    
ม.6/420 07226 นายพีรวิชญ์ รักซ้อน    
ม.6/422 07235 นายอรรถกร รักภักดี    
ม.6/423 07518 นายเชษฐ์คุณ ศุภกีรติโชติ    
ม.6/426 07988 นางสาวเมลยา แก้วสุด    
ม.6/427 07994 นางสาวชนกานต์ พูลวงค์    
ม.6/428 08567 นายกฤตพัฒน์ แก้วจำรัส    
ม.6/429 08568 นายกิตติ กาหยี    
ม.6/430 08569 นางสาวณัฏฐณิชา อภิวันท์ภักดี    
ม.6/431 08570 นางสาวนัฏยา ทองดอนแป้น    
ม.6/431 08940 นางสาวสุภัสสร รักรู้    
ม.6/432 08571 นางสาวบุญสิตา อรรถการไพฑูรย์    
ม.6/435 08574 นางสาวภรณ์ธิดา อรรถธรรม    
ม.6/436 08575 นางสาววชิรา ชัยชนะ    
ม.6/438 08577 นายไววิทย์ รามพูล    
ม.6/439 08578 นายอนิรุทธ์ ชูท้วม    
ม.6/440 08579 นายอัครพนธ์ ด้วงดี    
ม.6/447 08910 นางสาวนันทิชา อ่อนชาติ    
ม.6/51 07077 นายสถิตคุณ เสนี    
ม.6/52 07172 นางสาวอิสญาภรณ์ ภักดีโชติ    
ม.6/54 07529 นางสาวกาญจนา บรรจงการ    
ม.6/55 07530 นางสาวเกษราภรณ์ ดีใจ    
ม.6/56 07535 นางสาวนภัสวรรณ นาเหนือ    
ม.6/57 07971 นางสาวกานดา เจริญผล    
ม.6/58 08580 นางสาวเกศกนก เพ็ชรมณี    
ม.6/59 08581 นางสาวญาณิศา ขาวเขียว    
ม.6/511 08583 นายธนพล แดงสว่าง    
ม.6/512 08584 นางสาวธนัชพร วรนันท์    
ม.6/513 08585 นางสาวบุษญา ช่วยธานี    
ม.6/514 08586 นางสาวพรวดี พรมวงศ์    
ม.6/515 08587 นางสาวศศิวิมล นานอน    
ม.6/517 08589 นางสาวสิรินทิพย์ แสงจันทร์    
ม.6/518 08590 นางสาวสุดารัตน์ ง่วนสน    
ม.6/520 08592 นางสาวสุภัคชนม์ ชำนาญแทน    
ม.6/521 09204 นางสาวลักษณารีย์ โยชุม    
ม.6/523 08637 นายศุภณัฐ แซ่จ๋าว    
ม.6/524 08662 นางสาวอลิษา แสงวรรณ    
ม.6/525 07534 นางสาวณิชากานต์ ทาลุน    
ม.6/61 07096 นายกฤษฎา ธราภรณ์    
ม.6/63 07138 นายชาคริต ส่งเสริม    
ม.6/64 07139 นายณัฐภัทร บุญธรรม    
ม.6/65 07181 นายปฏิพัฒน์ ชีวะ    
ม.6/67 07186 นายภาณุมาส ซุ้นกิจ    
ม.6/68 07189 นายวีริศ อ่อนสนิท    
ม.6/69 07190 นายสรวุธ ผิวเงิน    
ม.6/610 07192 นายสุพจน์ อุดมพฤกษา    
ม.6/611 07207 นางสาวพิมพิศา พิมพ์ทอง    
ม.6/612 07505 นายกิตติพงษ์ ทองย้อย    
ม.6/613 07514 นายธีรพล บรรจงดัด    
ม.6/615 07536 นางสาวเบญจมาพร ชรินทร์    
ม.6/618 08596 นายณัฐพล ลักษณะพริ้ม    
ม.6/620 08598 นางสาวปวีณา อ่อนน้อม    
ม.6/622 08600 นางสาวสุธิดา รักแก้ว    
ม.6/624 08645 นางสาวเปมิกา เพชรสุทธิ์    
ม.6/73 07099 นายชลธิศ สะดี    
ม.6/74 07101 นายชิติพัทธิ์ รองเดช    
ม.6/75 07107 นางสาวเพ็ญนภา คงทอง    
ม.6/77 07129 นางสาวสุจิตรา สุวรรณโชติ    
ม.6/78 07130 นางสาวสุชัญญา ชูดวง    
ม.6/79 07132 นางสาวอริสา จันทวิไล    
ม.6/710 07237 นางสาวจุฬาลักษณ์ อภัยพงศ์    
ม.6/711 07231 นายศรุต ด้วงผุด    
ม.6/711 07236 นางสาวกรกนก ทองย้อย    
ม.6/713 07241 นางสาวปาริชาต โปหลง    
ม.6/714 07238 นางสาวชัญญานุช ล้วนเส้ง    
ม.6/714 07526 นายอดิศร คงแทน    
ม.6/717 07539 นางสาวสุดารา เพชรสงคราม    
ม.6/718 07537 นางสาวพรนิดา คงพูล    
ม.6/719 08602 นายกนต์ธร บุตรรักษา    
ม.6/721 08604 นายณัฐภูมิ แนบเพ็ชร    
ม.6/722 08605 นายณัฐฤกษ์ แพชนะ    
ม.6/723 08606 นายธรรมนูญ แซ่อั๋ง    
ม.6/724 08607 นายนักรบ สุดทำ    
ม.6/726 08609 นายปณัยกร พูลรัตน์    
ม.6/727 08610 นางสาวภูษณิศา ข่ายม่าน    
ม.6/728 08611 นางสาวมัณฑิตา ระเบียนดี    
ม.6/729 08612 นางสาวมาริสา แก้วชู    
ม.6/733 08616 นายศักดิ์ชาย นิลวรรณ    
ม.6/735 08618 นางสาวสุชาวดี กาญจนพรหม    
ม.6/737 08620 นางสาวหยาดฝน เลียมไหม    
ม.6/739 08622 นางสาวอภิภาวดี พันทองรุ่งเรือง    
ม.6/740 08623 นางสาวอมรรัตน์ ช่วยธรรม    
ม.6/741 08913 นางสาวฐิติญา เปลี่ยนกัลยา    
ม.6/742 08625 นางสาวอริญา มานู    
ม.6/745 08658 นางสาวลัดดาวัณย์ ลาชโรจน์    
ม.6/746 08933 นายเทวฤทธิ์ ยกเซ่ง    
 
 
Copyright © 2006 Education Research Co,.Ltd. All Rights Reserved.